Kèo bóng đá hôm nay

300 trận có kèo trong 2 ngày tới · Châu Á: số âm là đội chủ nhà chấp · Tỷ lệ dạng thập phân

Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
88' HAL SC 2 Kodagu FC 4 +0.75 1.811.95 4 1.801.96 29.00 8.40 1.01
15:00 Roots FC FC Agniputhra - 2.031.78 2.75 1.782.03 2.55 3.75 2.20
17:30 Bangalore Dream United FC South United FC Bangalore +3.25 1.901.90 4.25 1.901.90 15.00 12.00 1.06
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
15:00 FK Ural Youth FK Nizhny Novgorod Youth -0.5 1.881.82 3.5 1.771.93 1.88 3.85 2.79
19:00 Akademiya Konoplev Youth Spartak Moscow Youth -0.5 1.941.76 3.75 1.901.80 1.94 3.85 2.66
19:00 FK Krasnodar Youth Fakel Youth -2.25 1.921.78 4.25 1.801.90 1.15 6.30 7.80
19:00 Lokomotiv Moscow Youth Dinamo Makhachkala Youth -1.5 1.771.93 3.75 1.751.95 1.27 5.10 5.80
22:59 Dinamo Moscow Youth Zenit St.Petersburg Youth +1.25 1.801.90 4 1.901.80 4.35 4.60 1.42
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
15:00 DPMM FC Negeri Sembilan FC -0.25 1.981.83 3 1.931.88 2.15 3.60 2.70
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
15:00 Shanghai Port FC(U21) Shandong Luneng(U21) -0.75 1.951.85 3 1.851.95 1.70 3.90 3.75
18:00 Shenzhen Peng City U21 Shanghai Shenhua(U21) +1.5 2.001.80 3.25 1.901.90 6.25 5.50 1.30
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
15:30 Java United Bhayangkara FC -0.25 1.911.93 2.75 1.861.96 2.16 3.31 2.80
19:00 Persebaya Surabaya Persijap Jepara -1.75 1.851.99 3 1.802.02 1.21 5.50 8.80
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
15:30 Barito Putera Persis Solo FC -0.5 1.831.98 2.5 1.931.88 1.80 3.40 3.80
15:30 Persiku Kudus Persiraja Banda Aceh +1 1.931.88 3.25 1.901.90 4.75 4.20 1.50
19:00 Semen Padang Sumsel United -0.75 1.831.98 2.75 1.881.93 1.60 3.90 4.33
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
15:30 Broadmeadow Magic Adelaide City FC - 1.861.98 3 2.021.80 2.37 3.32 2.51
15:30 Sydney Olympic Marconi Stallions +0.5 1.861.98 3 1.951.87 3.15 3.35 1.98
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
15:45 ATM Angkatan Tentera Johor Darul Takzim II +1 1.851.95 3.5 1.851.95 4.00 4.10 1.60
15:45 Bunga Raya UM-Damansara United +1.25 1.831.98 3 1.802.00 5.00 4.10 1.48
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
15:45 FC Kababir Ironi Ariel +1.5 1.951.85 4.25 1.981.83 5.25 5.25 1.36
15:45 Beitar Tel Aviv Holon Beitar Ramat Gan -0.75 1.951.85 2.75 1.881.93 1.70 3.75 3.80
16:00 Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva Bnei Jaljulia -2.25 1.851.95 3.5 1.951.85 1.14 7.00 12.00
16:00 Maccabi Ashkelon FC Arad +0.75 1.831.98 2.75 1.851.95 3.50 4.00 1.73
17:00 Beitar Kfar Saba Shlomi Beitar Petah Tikva +0.75 1.851.95 3.25 1.931.88 3.30 4.33 1.73
17:00 Sektzia Nes Tziona Beitar Mevaseret Zion -0.25 1.931.88 2.75 1.802.00 2.10 3.50 2.80
17:30 Hapoel Yeruham Bnei Eilat +1 2.001.80 3.25 1.802.00 4.50 4.50 1.50
18:20 Tzeirey Haifa Or Akiva +0.25 1.931.88 3.5 1.931.88 2.63 4.00 2.05
18:30 Hapoel Dir Hanna Maccabi Bnei Jadida Makr +1 1.981.83 3.75 1.831.98 4.10 4.33 1.55
18:30 Maccabi Yehud-Monosson Bnei Jaffa Orthodox -1.25 1.831.98 3.25 1.851.95 1.40 4.50 5.50
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
16:00 Brisbane Roar FC Auckland FC - 1.971.95 2.75 2.001.90 2.59 3.34 2.66
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
16:00 ISPE FC Yadanarbon FC +1.5 1.901.90 3.5 1.851.95 5.00 4.75 1.42
16:00 Myawady FC Yangon Royals +2.5 1.851.95 3.75 1.951.85 13.00 7.00 1.14
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
16:00 Banik Ostrava(U19) MFK Karvina(U19) -1 1.931.88 4 2.001.80 1.57 4.33 3.80
16:15 Dukla Praha (U19) Sparta Praha(U19) -0.25 1.851.95 3.5 1.851.95 1.91 4.10 2.90
17:00 Opava (U19) SK Sigma Olomouc(U19) -0.25 1.951.85 3.5 1.802.00 2.15 4.00 2.55
18:00 Synot Slovacko(U19) Pardubice(U19) -0.5 1.851.95 3.75 1.951.85 1.80 4.10 3.20
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
17:00 Stal Rzeszow Youth Korona Kielce Youth -0.5 1.951.85 3 1.951.85 1.91 3.75 3.10
18:00 Gornik Zabrze Youth Lech Poznan Youth -0.75 2.001.80 3 1.831.98 1.73 4.00 3.50
20:00 Polonia Warszawa Youth Jagiellonia Bialystok Youth -0.5 1.831.98 3.25 1.881.93 1.80 4.10 3.25
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
17:00 Ahrobiznes Volochysk Prykarpattia Ivano Frankivsk -0.25 1.802.00 2.25 1.901.90 2.00 3.20 3.30
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
17:00 Đông Á Thanh Hóa Hồng Lĩnh Hà Tĩnh -0.25 2.031.78 2.25 1.881.93 2.30 3.10 2.80
18:00 Bac Ninh Hoàng Anh Gia Lai -0.5 1.981.83 2.25 1.782.03 1.91 3.25 3.60
19:15 Hà Nội FC Phu Dong Ninh Binh -0.25 1.981.83 3 1.951.85 2.25 3.40 2.63
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
17:00 Sderot Ironi Beit Shemesh -0.5 1.831.98 2.5 1.831.98 1.80 3.40 3.75
17:25 Hapoel Beit She'an Moadon Sport Tira +0.25 2.001.80 2.5 1.951.85 3.10 3.30 2.00
17:30 FC Dimona Hapoel Herzliya -1.25 1.951.85 2.5 1.981.83 1.38 4.00 7.00
17:35 Hapoel Mahane Yehuda Hapoel Hadera +0.75 1.802.00 2.5 1.901.90 4.00 3.70 1.67
18:30 Hapoel Bnei Musmus Hapoel Migdal HaEmek +0.5 1.802.00 2.75 1.951.85 3.25 3.50 1.91
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
18:00 Progresul Pecica Nera Bogodinti -1.5 1.851.95 3.25 1.851.95 1.30 5.00 7.00
20:00 Univ. din Alba Iuli FC Unirea Alba Iulia +2.25 1.931.88 3.5 2.001.80 13.00 6.50 1.17
20:00 Academica Recea CF Bihorul Beius -0.75 1.901.90 3 1.981.83 1.67 3.80 4.00
20:00 Pascani USV Iasi +1.5 1.951.85 3.25 1.901.90 7.00 5.00 1.30
20:00 Voluntari B Steaua Bucuresti II - 1.901.90 3.5 2.001.80 2.40 3.60 2.40
20:00 Odorheiu Secuiesc CSM Adjud - 1.901.90 3 1.901.90 2.40 3.60 2.40
20:00 Kids Tampa Brasov Tricolorul Breaza -0.25 1.901.90 3 2.001.80 2.10 3.60 2.80
20:00 ACS Urban Titu CSO Plopeni - 1.901.90 3 1.901.90 2.40 3.60 2.40
20:00 Dinamo Bucuresti B Dunarea Giurgiu +0.25 1.901.90 3 1.802.00 2.80 3.60 2.10
20:00 ACS Viitorul Corbeanca Vointa 2024 Crevedia +0.25 1.802.00 2.75 1.901.90 2.63 3.50 2.25
20:00 Politehnica Timisoara B Timisul Sag +1.25 1.831.98 3.25 1.981.83 5.00 4.50 1.44
20:00 Jiul Petrosani Oltul Curtişoara -0.75 1.981.83 2.75 1.831.98 1.73 3.75 3.75
20:00 ACS Viitorul Cluj CS Sanatatea Cluj +0.5 1.831.98 3 1.931.88 3.20 3.60 1.91
20:00 Unirea Bascov ACSO Filiasi -0.25 2.001.80 2.75 1.831.98 2.10 3.40 2.88
20:00 FC Otelul Galati II Unirea Braniştea +1 1.881.93 3.25 1.931.88 4.33 4.10 1.57
20:00 LPS HD Clinceni Progresul Spartac -0.75 2.001.80 3 1.802.00 1.73 4.00 3.50
22:59 Inter Stars 2020 Sibiu Carpati Covasna -2.5 1.831.98 4 2.001.80 1.13 8.50 15.00
00:00 31/10 CSM Targu Jiu CS Vulturii Farcasesti -0.75 1.831.98 2.75 1.901.90 1.62 3.80 4.20
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
18:15 Shabab Al-Sahel Al-Ahed +1 1.901.90 2.5 1.931.88 5.50 3.75 1.50
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
18:30 Tanjong Pagar Utd Jurong FC +1.25 1.851.95 3.25 1.931.88 5.25 4.50 1.42
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
18:30 Sardarapat FC Van -0.5 2.001.80 2.75 1.901.90 2.00 3.60 3.00
22:00 FC Pyunik FC Urartu -0.75 1.831.98 2.75 1.901.90 1.62 4.10 3.90
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
19:00 Zob Ahan Esteghlal Khuzestan -0.25 2.051.83 1.75 1.792.07 2.32 2.89 3.10
20:15 Malavan F.C. Chadormalou Ardakan -0.25 2.021.86 1.75 1.822.04 2.28 2.87 3.20
21:00 Kheybar Khorramabad Sepahan +0.5 2.001.88 1.75 1.792.07 4.35 3.10 1.82
21:30 Foolad FC Aluminium Arak -0.5 2.071.81 1.75 2.011.85 2.01 2.88 3.90
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
19:00 Sisaket United Ratchaburi FC +0.25 2.111.78 2.5 1.862.00 3.10 3.08 2.11
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
19:00 Mahasarakham Chanthaburi FC +0.5 1.851.95 2.5 1.931.88 3.30 3.50 1.91
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
19:00 Nữ Gornik Leczna SMS Lodz Women's -1.25 1.831.98 3 1.901.90 1.40 4.00 6.50
19:00 Slask Wroclaw Women's GKS Katowice Women's +1.75 1.802.00 3.5 1.802.00 7.00 4.75 1.33
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
19:00 Konyaspor(U19) Galatasaray(U19) +0.75 1.901.90 3.25 1.951.85 3.75 3.80 1.70
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
19:00 Jagiellonia Bialystok B Polonia Lidzbark -1.25 1.901.90 3.25 1.881.93 1.40 4.50 5.50
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
19:00 Kustosija(U19) NK Lucko(U19) -1.5 1.901.90 3.25 1.901.90 1.33 4.75 6.50
02:00 31/10 Hajduk Split (U19) Mladost Zdralovi(U19) -1 1.931.88 3 1.851.95 1.50 4.50 4.75
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
19:00 Vasas(U19) MTK Hungaria FC(U19) -0.25 1.831.98 3.5 2.001.80 2.00 4.00 2.75
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
19:00 Miedz Legnica II Warta Gorzow Wielkopolski -1 1.981.83 3.25 1.901.90 1.57 4.00 4.33
19:30 Rakow Czestochowa B ROW 1964 Rybnik - 1.782.03 3 1.851.95 2.25 3.60 2.55
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
19:00 Ballkani KF Drenica Skenderaj -0.75 1.782.03 2.25 1.802.00 1.60 3.50 5.00
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
19:00 Kowloon City Hồng Kông Rangers FC -0.25 1.961.80 3 1.761.88 2.14 3.29 2.62
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
19:15 Rilski Sportist Vihren Sandanski +0.25 1.851.95 2.5 1.951.85 3.10 3.30 2.05
19:30 Marek Dupnitza CSKA Sofia B +0.25 1.881.93 2.25 1.851.95 3.00 3.20 2.15
22:30 Lokomotiv Gorna Oryahovitsa Beroe - 1.782.03 2.25 2.051.75 2.40 3.20 2.60
22:30 Pirin Blagoevgrad Etar Veliko Tarnovo +0.5 1.931.88 3 1.951.85 2.75 3.80 2.05
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
19:30 EL Sekka Al Hadid Tanta -0.25 2.051.75 1.75 1.831.98 2.30 2.75 3.10
19:30 Baladiyat El Mahalla Al Nasr Cairo - 1.802.00 1.75 1.851.95 2.38 2.90 2.88
19:30 El Dakhleya El Entag Al Harby - 1.782.03 2 2.031.78 2.45 3.00 2.80
19:30 Kahraba Ismailia FC Masar -0.25 2.001.80 2 1.951.85 2.20 3.00 3.00
19:30 Pharco Telecom Ai Cập - 1.752.05 1.75 1.901.90 2.45 2.70 2.88
19:30 Proxy Ismaily SC -0.25 1.981.83 2 1.851.95 2.30 3.00 2.90
19:30 El Tersana Maleyeit Kafr El Zayiat -0.25 1.802.00 2 2.001.80 2.00 2.80 3.80
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
19:30 Abha Al Ittihad Jeddah +1.25 1.822.08 3 1.911.97 5.60 4.30 1.45
21:50 Al Diraiyah Neom Sports Club - 1.961.94 2.5 1.991.89 2.56 3.17 2.53
01:00 31/10 Al Shabab Al Ahli Jeddah +0.75 1.882.02 3 1.812.07 3.84 3.77 1.74
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
19:50 Al Musannah Al Oruba Sur -1.5 1.901.90 2.25 2.001.80 1.27 5.00 8.00
22:50 Nizwa Fanja +1 1.802.00 2.25 2.001.80 5.75 3.40 1.55
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
19:50 Dubba Al Husun Dubai City -1.5 1.931.88 3 1.802.00 1.33 4.75 6.50
19:50 Emirates Club Dabba Al-Fujairah +0.25 1.831.98 3 1.981.83 2.70 3.60 2.15
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
20:00 Real Kashmir Nagaland United -1 2.001.80 3 1.901.90 1.57 3.75 4.75
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
20:00 NK Dubrava Zagreb NK Sesvete +0.5 1.951.85 2.25 1.802.00 4.00 3.25 1.80
20:00 NK Opatija Mladost Zdralovi - 1.752.05 2 1.901.90 2.45 2.80 2.80
22:59 HNK Cibalia NK Karlovac -0.5 1.901.90 2.5 1.901.90 1.83 3.30 3.60
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
20:00 Kataka FC Police FC(UGA) +0.75 1.931.88 2.5 1.802.00 4.33 3.50 1.67
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
20:00 KS Wieczysta Krakow B Wisla II Krakow - 2.001.80 3.25 1.981.83 2.45 3.75 2.25
00:00 31/10 Podlasie Biala Podlaska Moravia Morawica -1 1.951.85 2.75 1.782.03 1.55 4.10 4.33
00:30 31/10 Star Starachowice Pogon Sokol Lubaczow -0.5 2.001.80 3 1.901.90 1.95 3.75 3.00
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
20:00 Hapoel Acre FC Hapoel Rishon Lezion +1.25 1.831.98 2.75 1.831.98 6.00 4.00 1.42
20:00 Hapoel Afula Maccabi Kiryat Gat -0.25 1.931.88 2.5 1.851.95 2.15 3.30 2.88
20:00 Maccabi Bnei Reineh Maccabi Herzliya -0.5 1.951.85 2.25 1.802.00 1.90 3.25 3.60
20:00 Maccabi Ahi Nazareth Kafr Qasim - 2.031.78 2.75 1.951.85 2.63 3.40 2.25
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
20:00 Deutscher CA Terremoto -0.25 2.051.75 2.5 2.031.78 2.30 3.20 2.70
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
20:00 Fluminense RJ U20 Nova Iguacu(U20) -1.75 1.851.95 3 2.001.80 1.22 6.00 8.00
01:00 31/10 CR Flamengo (RJ) U20 Sampaio Correa (RJ) U20 -2 1.851.95 3.25 1.851.95 1.18 6.25 10.00
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
20:30 FC Kokand 1912 Qizilqum Zarafshon -0.25 1.961.88 2.25 2.001.82 2.18 3.00 3.02
20:30 Sogdiana Jizzax FK Buxoro -0.75 2.231.65 2.75 1.822.00 1.90 3.43 3.28
20:30 Xorazm Urganch Pakhtakor Tashkent +1 1.782.06 2.5 1.871.95 4.91 3.64 1.55
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
21:00 Ramtha SC Al-Baq’a -0.25 1.981.83 2.5 2.001.80 2.20 3.10 3.00
23:30 Al-Wehdat SC Al Arabi Irbid -1 1.802.00 2.5 1.951.85 1.45 3.90 6.00
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
21:00 Al Karma SC Duhok -0.5 1.931.88 2.5 2.001.80 1.85 3.30 3.60
21:45 Karbalaa Al Talaba +0.5 1.851.95 2.25 1.901.90 3.70 3.25 1.90
23:30 Al Shorta SC Newroz SC -0.5 1.881.93 2.25 1.881.93 1.73 3.30 4.20
23:30 Erbil SC Ghaz Al Shamal SC -0.75 1.802.00 2.25 1.951.85 1.60 3.50 5.00
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
21:00 GC Mascara NA Hussein Dey -0.75 1.881.93 2.25 2.001.80 1.62 3.30 5.00
21:00 ESM Kolea USM El Harrach +0.25 1.931.88 2 1.901.90 3.20 3.10 2.10
21:00 ES Mostaganem MC Saida -0.5 2.031.78 2 1.951.85 2.00 3.00 3.75
21:00 RC Kouba Taghit -2.75 1.951.85 3.25 1.851.95 1.06 15.00 23.00
21:00 Sidi Benali WA Tlemcen -0.75 1.881.93 2 1.881.93 1.65 3.10 5.00
21:00 USM Blida WA Mostaganem -1.25 1.802.00 2.25 1.802.00 1.33 4.10 8.50
21:00 NRB Telaghema CA Batna +0.25 1.831.98 1.75 1.782.03 2.60 2.80 2.70
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
21:00 Niger Tornadoes FC Barau -0.75 1.782.03 2 1.981.83 1.67 3.20 5.00
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
21:00 Northeast United Bengaluru - 1.891.95 2.5 1.871.95 2.46 3.12 2.53
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
21:15 Al Shahaniya Al-Ahli Doha +0.5 1.802.04 3.25 1.901.92 2.88 3.52 2.04
23:30 Al-Sadd Al-Shamal -1.25 2.031.81 3.75 2.021.80 1.46 4.41 4.71
23:30 Al-Garrafa Qatar SC -0.5 1.971.87 3.5 2.001.82 1.97 3.60 2.98
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
21:30 Turan Tovuz Sabah Baku +0.25 1.981.83 2.5 1.901.90 3.20 3.25 2.00
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
21:30 Interclube Luanda Desportivo Huila - 1.802.00 2 2.051.75 2.50 2.80 2.80
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
22:00 Al Hashemeya Al-Yarmouk Amman +0.25 1.851.95 2 1.782.03 3.00 3.10 2.20
22:00 Jerash Club Hay Al Amir Hassan -0.75 1.782.03 2.5 1.831.98 1.60 3.90 4.20
22:00 Sahl Horan Amman FC +0.25 1.881.93 2.25 1.951.85 2.90 3.20 2.20
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
22:00 CSKA 1948 Sofia Spartak Varna -1.25 1.941.90 2.75 1.921.90 1.37 4.20 6.40
00:30 31/10 Lokomotiv Sofia Botev Plovdiv +0.25 1.812.03 2.75 2.021.80 2.74 3.19 2.25
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
22:00 Arsenal Dzerzhinsk BATE Borisov +0.25 1.851.99 2.25 1.871.95 2.92 3.05 2.21
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
22:00 Veles Moscow Spartak Kostroma +0.25 1.802.04 2.25 1.871.95 2.82 3.04 2.28
00:15 31/10 FC Pari Nizhny Novgorod Arsenal Tula -1.25 2.041.80 2.75 1.971.85 1.41 4.03 6.00
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
22:00 Liptovsky Mikulas MSK Zilina B -1 1.951.85 3 1.802.00 1.51 3.83 4.39
22:59 FK Pohronie Slovan Bratislava B -0.75 1.981.82 3 1.802.00 1.69 3.58 3.55
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
22:00 Asyut Petroleum El Gounah +0.25 1.792.09 2 1.991.87 2.92 2.84 2.34
01:00 31/10 Ittihad Alexandria Tala'ea El Gaish - 1.802.08 2 2.031.83 2.43 2.82 2.80
01:00 31/10 Olympic Al Qanah Enppi SC - 1.852.03 2 1.981.88 2.49 2.83 2.72
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
22:00 Al-Ittifaq Malkia -0.75 2.021.82 2.5 1.941.88 1.72 3.40 4.06
22:00 Al Riffa Club Najma Manama -1.5 1.851.99 3 1.921.90 1.27 4.99 7.40
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
22:00 FC Juarez(U21) Queretaro(U21) -0.5 1.831.98 2.25 1.901.90 1.80 3.50 3.70
22:00 Puebla(U21) Pumas UNAM(U21) -0.25 1.951.85 2.25 1.901.90 2.25 3.20 2.75
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
22:00 Ekranas FK Tauras Taurage +1 2.001.80 3.25 1.851.95 4.33 4.33 1.53
22:30 NFA Kaunas Babrungas +0.25 1.951.85 2.75 1.851.95 2.90 3.60 2.05
00:00 31/10 Kauno Zalgiris B Neptuna Klaipeda +0.25 1.782.03 2.75 1.802.00 2.60 3.60 2.20
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
22:30 RC Kadiogo FocuSport +0.5 1.802.00 2 1.831.98 3.80 3.00 1.95
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
22:30 Santiago City Deportes Linares - 1.831.98 2.5 1.851.95 2.30 3.40 2.55
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
22:59 FC Shakhtar Donetsk Obolon Kyiv -2.25 1.961.92 3 2.121.75 1.09 6.80 17.50
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
22:59 FC Sellier & Bellot Vlasim Usti nad Labem - 1.861.96 3 2.001.80 2.34 3.25 2.46
00:00 31/10 MFK Karvina Slavia Prague B -1.25 1.991.83 3.25 1.881.92 1.41 4.21 5.00
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
22:59 CSA Steaua Bucureti CS Dinamo Bucuresti -2 1.901.90 3.75 1.951.85 1.20 5.75 10.00
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
22:59 Saku Sporting Women's Nữ FC Flora Tallinn +1.25 1.851.95 4.25 1.851.95 4.33 4.75 1.48
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
22:59 Tritons Vallarta MFC Pioneros De Cancun +0.75 2.001.80 2.5 2.001.80 5.00 3.50 1.60
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
23:45 ASO Chlef ES Setif - 1.752.05 1.75 1.831.98 2.45 2.80 2.88
23:45 JS Kabylie JS El Biar -1 1.881.96 2.25 1.871.95 1.45 3.70 6.00
02:00 31/10 MC Oran Olympique Akbou -0.5 1.822.02 2 2.071.75 1.82 2.94 4.31
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
00:00 31/10 Konyaspor Galatasaray +1 2.021.88 3 2.041.84 5.50 4.25 1.50
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
00:00 31/10 Slaven Belupo Koprivnica Istra 1961 -0.25 2.041.82 3 1.981.86 2.22 3.37 2.67
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
00:00 31/10 Cracovia Krakow Motor Lublin -0.25 1.981.92 2.75 1.882.00 2.26 3.26 2.83
02:30 31/10 Gornik Zabrze Legia Warszawa -0.25 1.852.05 2.25 1.951.93 2.13 3.07 3.25
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
00:00 31/10 Karmiotissa Pano Polemidion Olympiakos Nicosia FC +0.25 1.852.03 2.5 1.802.06 2.77 3.21 2.22
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
00:00 31/10 Erokspor Keciorengucu -0.5 1.871.97 2.75 1.792.03 1.87 3.37 3.46
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
00:00 31/10 VfB Stuttgart Women's Nữ SG Essen-Schonebeck -0.5 1.901.90 3.5 2.001.80 1.80 4.20 3.10
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
00:00 31/10 Doxa Katokopias Iraklis Yerolakkou -1 1.802.00 2.5 2.001.80 1.45 4.00 5.50
00:00 31/10 Ermis Aradippou Anagennisi Deryneia -0.75 2.001.80 2.75 1.881.93 1.75 3.50 3.80
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
00:00 31/10 Tarxien Rainbows F.C. Victoria Hotspurs -0.5 2.001.80 3 1.981.83 1.95 3.70 3.00
02:30 31/10 Vittoriosa Stars Zebbug Rangers -0.5 1.881.93 2.75 1.881.93 1.83 3.60 3.40
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
00:00 31/10 SK Rapid Wien Women's Sudburgenland Women's -1.25 1.901.90 3.25 1.851.95 1.42 4.50 5.25
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
00:00 31/10 KFC Komarno B Dunajska Luzna +0.5 1.802.00 2.75 1.802.00 3.90 4.00 1.65
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
00:30 31/10 Arminia Bielefeld Eintracht Braunschweig -0.5 1.921.98 2.75 1.971.91 1.91 3.51 3.66
00:30 31/10 FC Energie Cottbus VfL Bochum +0.25 1.862.04 3.25 2.061.82 2.68 3.54 2.35
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
00:30 31/10 SKN St.Polten Hertha Wels -0.75 1.931.97 3 2.031.85 1.70 3.71 4.11
00:30 31/10 SV Austria Salzburg SKU Amstetten +0.25 1.951.95 2.75 1.882.00 2.85 3.27 2.25
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
00:30 31/10 Marumo Gallants FC Siwelele - 1.762.08 1.75 1.802.02 2.43 2.77 2.86
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
00:30 31/10 Elfsborg Women's Alingsas Women's -2.25 1.981.83 3.25 1.802.00 1.17 7.00 11.00
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
00:30 31/10 FC Juarez(U19) Queretaro (U19) -0.5 1.831.98 2.5 1.831.98 1.75 3.50 3.75
00:30 31/10 Puebla(U19) Pumas UNAM(U19) -0.25 2.031.78 3 1.981.83 2.20 3.40 2.63
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:00 31/10 Aalborg BK Hobro I.K. -0.75 1.951.95 2.75 2.021.86 1.65 3.67 4.48
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:00 31/10 C.D. Tondela Felgueiras -0.5 1.851.97 2 1.752.05 1.85 2.98 3.78
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:00 31/10 Le Havre AC Paris Saint-Germain +1.75 1.892.03 3.5 2.051.85 7.80 5.60 1.28
01:00 31/10 Nice Stade Rennais FC - 1.941.98 2.75 1.862.04 2.50 3.45 2.55
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:00 31/10 Bodo Glimt Viking -1 1.911.99 3.75 1.981.90 1.53 4.65 4.72
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:00 31/10 Lyngby Boldklub Randers FC -0.25 2.031.87 3 2.041.84 2.28 3.49 2.81
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:00 31/10 IK Oddevold IK Brage -0.75 1.882.02 3 2.071.81 1.66 3.90 4.48
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:00 31/10 FC 08 Homburg Eintracht Trier -0.5 1.861.84 2.75 1.981.72 1.87 3.65 3.45
01:00 31/10 Steinbach FSV Frankfurt -0.5 1.851.85 3.5 1.901.80 1.86 4.10 3.15
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:00 31/10 Hellerup IK Nykobing Falster +1 1.951.85 3.25 2.001.80 5.00 4.10 1.50
01:00 31/10 Naestved FC Roskilde - 1.881.93 2.75 1.951.85 2.40 3.50 2.45
01:00 31/10 Skive IK VSK Aarhus -0.25 2.031.78 2.5 1.802.00 2.25 3.40 2.70
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:00 31/10 BK Olympic Malmo Hassleholms IF -0.5 1.971.83 3.25 1.951.85 1.97 3.35 2.90
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:00 31/10 FC Pisek Aritma Praha -1.25 1.981.83 3 1.931.88 1.53 4.33 4.33
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:00 31/10 Fortuna Dusseldorf SV Meppen -0.5 1.902.00 3 1.901.98 1.90 3.55 3.42
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:00 31/10 FC Lokomotive Leipzig VSG Altglienicke +0.25 1.702.00 2.75 1.811.89 2.57 3.60 2.30
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:00 31/10 RB Bragantino Youth Capivariano FC SP Youth -2.25 1.981.83 3.25 1.851.95 1.17 7.00 10.00
01:00 31/10 Santos Youth Santo Andre Youth -2 1.931.88 3.5 2.001.80 1.22 5.75 9.00
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:00 31/10 Basel Women's Nữ FC Zurich Frauen - 2.001.80 3 1.901.90 2.50 3.75 2.25
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:00 31/10 FC Helsingor Ringsted -1.25 1.802.00 3.5 1.981.83 1.40 4.50 5.50
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:00 31/10 SV Allerheiligen SC Gleisdorf -0.5 1.901.90 2.75 1.851.95 1.85 3.90 3.10
01:00 31/10 ATSV Wolfsberg SK Austria Klagenfurt +0.5 1.802.00 3.25 2.001.80 3.10 4.10 1.85
01:00 31/10 Deutschlandsberger SC SV Lafnitz -0.5 1.981.83 3 2.001.80 1.91 3.60 3.20
01:00 31/10 SV Donau Klagenfurt SK Treibach - - 3.00 3.80 1.95
01:00 31/10 TSV Hartberg B SC Kalsdorf +0.75 2.001.80 3.25 2.001.80 3.50 3.90 1.75
01:00 31/10 VST Volkermarkt SVG Bleiburg -1 1.851.95 3.25 2.001.80 1.53 4.20 4.50
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:00 31/10 SV Wals-Grunau Bad Schallerbach -0.25 1.802.00 3 1.901.90 2.05 3.40 3.00
02:00 31/10 SV Seekirchen Vortuna Bad Leonfelden - 1.802.00 2.75 1.901.90 2.38 3.40 2.50
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:00 31/10 B 1913 Odense FC Aarhus Fremad B - 1.802.00 3.75 1.981.83 2.25 3.75 2.45
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:00 31/10 Aviron Bayonnais Avranches -0.25 1.802.00 2.25 1.802.00 2.00 3.25 3.25
01:00 31/10 JA Le Poire Sur Vie Les Herbiers -0.5 1.981.83 2.5 2.001.80 1.91 3.40 3.40
01:00 31/10 Stade Briochin Angouleme CFC +0.25 1.802.00 2.25 1.802.00 2.55 3.20 2.50
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:30 31/10 Grazer AK TSV Hartberg - 1.842.06 2.5 1.981.90 2.42 3.26 2.77
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:30 31/10 Stade Lausanne Ouchy Yverdon-Sport - 1.901.98 2.75 2.001.86 2.42 3.20 2.52
01:30 31/10 FC Rapperswil-Jona Stade Nyonnais -1.25 2.051.83 3.25 1.871.99 1.46 4.26 4.91
02:15 31/10 Etoile Carouge SC Kriens -0.25 1.931.95 3 1.842.02 2.21 3.31 2.71
02:15 31/10 Neuchatel Xamax Aarau - 2.031.85 3.25 2.011.85 2.51 3.47 2.30
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:30 31/10 Wiener Sport-Club FCM Traiskirchen -0.5 1.901.90 3.5 2.001.80 1.83 3.80 3.25
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:30 31/10 Sandecja Nowy Sacz Olimpia Grudziadz -0.25 1.802.00 2.75 1.901.90 1.96 3.22 3.01
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:30 31/10 Selaya FC CD Cayon +0.5 1.782.03 2.25 1.881.93 3.20 3.20 2.05
02:30 31/10 SD Revilla CF Vimenor +0.25 1.901.90 2.5 1.901.90 3.00 3.25 2.10
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:30 31/10 FC Bidezarra Aoiz - 1.951.85 2.25 1.901.90 2.55 3.20 2.45
02:30 31/10 AD San Juan Doneztebe FT -0.75 1.951.85 2.5 1.901.90 1.53 3.80 5.00
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:30 31/10 FC Rapid Bucuresti Csikszereda Miercurea -1.5 1.802.08 3 1.881.98 1.26 5.10 7.50
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
01:30 31/10 Andrezieux Touraine - 1.782.03 2 1.752.05 2.30 3.30 2.63
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
02:00 31/10 Grenoble Dijon +0.25 1.911.99 2.25 1.832.05 3.09 3.18 2.15
02:00 31/10 Stade Lavallois MFC US Boulogne - 1.802.11 2.25 2.001.88 2.39 3.05 2.80
02:00 31/10 Metz Pau FC -0.25 1.822.08 2.5 1.901.98 2.09 3.22 3.19
02:00 31/10 FC Nantes Clermont Foot 63 -1 1.812.09 2.5 1.882.00 1.43 4.04 6.30
02:00 31/10 Rodez AF Dunkerque -0.5 2.041.86 3 1.951.93 2.04 3.44 3.12
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
02:00 31/10 Gent B Lierse Kempenzonen - 1.921.92 2.75 1.921.90 2.46 3.22 2.47
02:00 31/10 RFC Seraing RFC Liege -0.25 2.021.82 2.75 1.971.85 2.19 3.26 2.78
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
02:00 31/10 Volendam De Graafschap -0.5 2.031.87 3.75 1.991.89 2.03 3.80 2.89
02:00 31/10 Helmond Sport FC Eindhoven -0.25 1.941.96 3 2.021.86 2.21 3.35 2.84
02:00 31/10 Roda JC Kerkrade AZ Alkmaar 2 -0.75 1.991.91 3.25 2.001.88 1.76 3.78 3.73
02:00 31/10 RKC Waalwijk Almere City FC -0.25 2.001.90 3.25 1.941.94 2.15 3.64 2.76
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
02:00 31/10 Beerschot Wilrijk(U21) Red Star Waasland-Beveren(U21) +0.75 1.802.00 3.5 1.881.93 3.30 4.10 1.75
02:00 31/10 RFC Seraing(U21) Francs Borains(U21) -0.75 1.951.85 3.75 1.981.83 1.73 4.50 3.25
02:30 31/10 Sporting Hasselt(U21) Westerlo(U21) +1.75 1.981.83 3.5 1.802.00 7.50 5.50 1.25
02:30 31/10 RAAL La Louviere(U21) Lierse Kempenzonen(U21) -0.75 1.951.85 3.5 1.851.95 1.73 4.10 3.50
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
02:00 31/10 Thes Sport Tessenderlo KVK Tienen -0.5 1.831.98 2.75 1.951.85 1.80 3.80 3.40
02:00 31/10 Merelbeke Roeselare Daisel +0.5 2.001.80 2.75 1.951.85 3.70 3.70 1.75
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
02:00 31/10 Birmingham(U21) Swansea City(U21) - 1.951.85 3.75 1.901.90 2.35 4.33 2.20
02:00 31/10 Blackburn Rovers U21 Southampton U21 +0.75 1.901.90 3.75 1.951.85 3.25 4.50 1.73
02:00 31/10 Luton Town(U21) Nottingham Forest(U21) +0.75 1.831.98 3.75 1.951.85 3.25 4.33 1.73
02:00 31/10 Newcastle U21 Peterborough United(U21) -1.25 2.001.80 3.75 1.901.90 1.50 4.50 4.50
02:00 31/10 West Ham United(U21) Sheffield United(U21) -0.5 1.851.95 3.5 1.831.98 1.80 4.20 3.10
02:00 31/10 Coventry(U21) Ipswich(U21) +0.25 1.931.88 3.75 1.901.90 2.55 4.50 2.00
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
02:00 31/10 Leicester City(U21) Sporting CP B - 1.951.85 3 1.851.95 2.45 3.60 2.35
02:00 31/10 Manchester United U21 Monaco B - 2.001.80 3.25 1.951.85 2.35 3.90 2.35
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
02:00 31/10 Deportivo Recoleta Reserve Sportivo Ameliano Reserves - 2.031.78 3 1.951.85 2.50 3.60 2.25
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
02:30 31/10 SV Elversberg 1.FSV Mainz 05 +0.25 2.051.88 3.25 1.971.93 2.98 3.66 2.16
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
02:30 31/10 Albinoleffe US Pergolettese -0.25 1.802.00 2.25 1.951.85 2.05 3.00 3.40
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
02:30 31/10 Reggio Audace FC Sambenedettese -1 1.981.83 2.5 1.881.93 1.53 3.60 5.50
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
02:30 31/10 Stenhousemuir Livingston F.C. +0.75 1.961.86 2.75 2.031.79 4.47 3.57 1.61
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
02:30 31/10 Pogon Grodzisk Mazowiecki Stal Mielec -0.25 1.981.92 3 2.031.85 2.15 3.45 2.87
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
02:30 31/10 Valletta FC Women's Swieqi United Women's +2.25 1.981.83 4 1.901.90 10.00 6.50 1.17
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
02:30 31/10 Santa Cruz PE Youth Atletico Mineiro MG Youth +0.5 1.831.98 3 1.951.85 3.20 3.60 1.91
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
02:30 31/10 Pontypridd Llanelli -2.25 1.981.83 4 1.951.85 1.20 6.50 9.00
02:30 31/10 Baglan Dragons Treowen Stars -0.25 1.981.83 3.25 2.001.80 2.15 3.75 2.63
02:45 31/10 Caerphilly Athletic FC Caerau Ely +0.5 1.851.95 3.25 1.981.83 3.00 4.00 1.90
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
02:45 31/10 Zulte Waregem Club Brugge +1.25 2.031.87 3.25 1.882.00 6.10 4.72 1.37
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
02:45 31/10 Newport County Chesterfield +0.5 1.961.88 2.5 1.871.95 3.54 3.26 1.88
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
02:45 31/10 Drogheda United Galway United -0.25 2.051.81 2.75 2.081.80 2.27 3.24 2.83
02:45 31/10 Dundalk Shamrock Rovers +0.25 2.081.82 2.75 1.802.08 3.19 3.51 1.99
02:45 31/10 Shelbourne F.C. Waterford -0.5 2.051.85 3 1.852.03 2.05 3.51 3.04
02:45 31/10 Sligo Rovers Derry City +1 1.931.97 2.75 1.852.03 5.10 4.00 1.52
02:45 31/10 St. Patrick's Bohemians -0.25 1.812.05 2.5 1.891.99 2.04 3.31 3.24
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
02:45 31/10 AFC Fylde AFC Hornchurch -0.75 1.881.93 3.25 1.941.88 1.66 3.85 3.85
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
02:45 31/10 Airbus UK Broughton Caernarfon Town +0.5 1.871.97 3 1.971.85 3.15 3.38 1.97
02:45 31/10 Ammanford Haverfordwest County +1.5 1.851.99 2.75 1.971.85 7.20 4.60 1.30
02:45 31/10 Barry Town United Trefelin B.G.C. -1.25 1.891.95 3 1.841.98 1.37 4.41 6.00
02:45 31/10 Briton Ferry Athletic Llandudno FC -0.25 1.921.92 2.75 1.861.96 2.11 3.32 2.89
02:45 31/10 Colwyn Bay Cambrian United -1.25 2.021.82 3 1.901.92 1.42 4.19 5.50
02:45 31/10 Flint Town United Holywell -1.25 1.891.95 3.25 1.941.88 1.38 4.47 5.80
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
02:45 31/10 Coleraine Glentoran FC -0.75 1.762.00 2.75 1.861.90 -
02:45 31/10 Larne FC Portadown FC -1.5 1.762.00 3 1.911.85 -
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
02:45 31/10 Rathfriland Rangers Strabane Athletic -0.25 1.931.88 2.5 1.802.00 2.10 3.40 2.88
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
02:45 31/10 Tolka Rovers Inchicore Athletic +0.5 1.802.00 3.5 1.831.98 3.00 3.75 1.95
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
02:45 31/10 Hanley Town Prescot Cables -0.25 2.001.80 3.25 1.981.83 2.15 3.80 2.60
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
03:00 31/10 Villarreal Espanyol -1.25 1.892.04 3.25 2.041.86 1.39 4.76 6.50
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
03:00 31/10 Sheffield United Wrexham A.F.C. -0.25 2.111.80 2.5 1.941.94 2.44 3.10 2.70
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
03:00 31/10 Difaa El Jadidi Union Touarga Sports - 1.792.05 2 1.951.87 2.44 2.84 2.78
Giờ Trận đấu Châu Á Tài xỉu 1 · X · 2
03:00 31/10 Olympique de Marseille Women's Nantes Women's -0.75 1.901.90 2.75 1.802.00 1.67 3.75 4.00